Tên thương hiệu: AUO
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
18,5 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 119PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
430,4(W)x254,6(H) x12,5(D)mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
350cd/m2
Giao diện:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Thiết bị công nghiệp Hình ảnh y tế
MPQ:
8 chiếc
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD TFT AUO
màn hình tft công nghiệp auo
mô-đun màn hình tft lcd
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
G185HAN01.0
Thương hiệu màn hình
AUO
Kích thước (inch)
18.5 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1920(RGB)×1080, FHD 119PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
430.4(R)×254.6(C) ×12.5(D) mm
Chế độ hiển thị
AHVA, Đen thường, Truyền qua
Khu vực hoạt động LCD (mm)
408.96(R)×230.04(C) mm
 Thời gian phản hồi
10/10 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu hiển thị
16.7M 99% sRGB
Nguồn sáng
9S7P WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED
Góc nhìn
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
350 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
5.0V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Hình ảnh y tế
Tần số khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70°C
Loại giao diện LCM
LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân
Đầu nối FPC
JAE, FI-XB30SSRLA-HF16, Bước răng 1.0mm
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Câu hỏi thường gặp
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%