Tên thương hiệu: IVO
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,1 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1280(RGB)x720, WXGA 145PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
236,08(H)x140,25(V) x9,5(S) mm
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
950cd/m2
Giao diện:
LVDS (1 ch, 8-bit), FPC 40 chân
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Độ sáng cao công nghiệp, ô tô, ngoài trời
MPQ:
40 CÁI
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD IPS TFT
Hiển thị tft công nghiệp
Màn hình LCD LCD
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
M101AWAJ R0
Thương hiệu màn hình
IVO
Kích thước (inch)
10.1 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1280(RGB)×720, WXGA 145PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải sọc dọc RGB
Kích thước module (mm)
236.08 × 140.25 × 9.5 (Cao×Rộng×Dày)
Chế độ hiển thị
IPS, Thông thường màu đen, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
223.68(R)×125.82(C) mm
Thời gian phản hồi
25 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Màu hiển thị
16.7M 75% NTSC
Nguồn sáng
8S4P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
950 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
3.3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Ô tô
Tần số quét
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -40~ 95 °C
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C
Mức độ rung
3.0G (29.4 m/s²)
Loại giao diện LCM
LVDS (1 kênh, 8-bit), FPC 40 chân
Đầu nối FPC
Bước 0.5mm
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Câu hỏi thường gặp
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%