BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
15,6 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 141PPI
Định dạng pixel:
Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động:
344,16(W)x193,59(H)mm
Phác thảo Dim.:
359,5(H)x223,8(V) x3,2(D)mm
Loại giao diện:
eDP (2 làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/lane) , Đầu nối 30 chân
Sự đối đãi:
Chống chói
Độ sáng:
400 cd/m2 (Loại.)
Tỷ lệ tương phản:
800:1 (Loại.) (TM)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10)
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD TFT FHD
Mô tả sản phẩm
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 0
Mô tả sản phẩm
Thương hiệu
BOE
Mô hình P/N
PV156FHM-N20
Kích thước Diagona
15.6 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD,LCM
Nghị quyết
1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động
344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm
Mở Bezel
479.5 ((W) x109.4 ((H) mm
Đánh dấu Dim.
359.5 ((W) × 223.8 ((H) × 3.2 ((D) mm
Điều trị
Chất chống sáng (Haze 259)
Độ sáng
400 cd/mz (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
8001 (Typ.)
Hướng Wiew
Đối xứng
Thời gian phản ứng
30 (Loại) ((Tr+Td)
góc nhìn
85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động
ADS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ
Nguồn ánh sáng
10S4P WLED, 30K giờ, với LED Driver
Trọng lượng
350g (thông thường)
Bảng cảm ứng
Không có
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Loại giao diện
eDP (2 Lanes), eDP1.2, HBR1 (2.7G/lane), 30 pin
Cung cấp điện
3.3v (Loại)
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 1
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 2
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 3
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 4
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 5
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 6
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 7
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 8
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 9
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 10
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 11
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 12
Câu hỏi thường gặp
BOE PV156FHM-N20 15.6 " 1920 * 1080 FHD ADS TFT-LCD LCM 400nits eDP Industrial Display Module với góc nhìn 85/85/85/85 13
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%