Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị
Tên thương hiệu: Tianma
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
3,5 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
320(RGB)x240, QVGA 115PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
76,9x63,9x 3,45 (HxVxD)
Góc nhìn:
80/80/780/80 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
350cd/m2
Giao diện:
Parallel RGB (1 ch, 8-bit) + SPI, 54 chân FPC
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Cầm tay, PDA, Điều hướng di động, Điện thoại cửa có hình
MPQ:
252 chiếc
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD TFT QVGA
màn hình lcd tft tianma
màn hình màn hình LCD tianma tft
Mô tả sản phẩm
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
TM035KDGP01-00
Thương hiệu màn hình
Tianma
Kích thước (inch)
3.5 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
320(RGB)×240, QVGA 115PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
76.9(H)×63.9(V) ×3.45(D) mm
Chế độ hiển thị
TN, Trắng thường, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
70.08(W)×52.56(H) mm
Thời gian phản hồi
25 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu hiển thị
16.7M 60% NTSC
Nguồn sáng
WLED [6S1P] , 20K giờ
Góc nhìn
80/80/780/80 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
350 cd/m² (Điển hình)
Nguồn cấp
3.3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
800:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Thiết bị cầm tay, PDA, Định vị di động, Chuông cửa có hình
Tốc độ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70°C
Loại giao diện LCM
RGB song song (1 kênh, 8-bit) + SPI , FPC 54 chân
Đầu nối FPC
Bước răng 0.3mm
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 1
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 2
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 3
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 4
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 5
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 6
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 7
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 8
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 9
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 10
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 11
Câu hỏi thường gặp
Tianma TM035KDGP01 3.5 inch 320x240 QVGA TFT màn hình LCD 350nits cho PDA cầm tay Video điều hướng cửa điện thoại mô-đun hiển thị 12
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%