Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI
Tên thương hiệu: Tianma
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
3,5 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
320(RGB)x480, HVGA 166PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
55,26(W)x84,69(H) x2,3(D) mm
Góc nhìn:
70/70/70/60 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
300cd/m2
Giao diện:
CPU/RGB/SPI, FPC 45 chân
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp, Điện thoại di động, Thiết bị cầm tay, PDA
MPQ:
270 cái
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình lcd tft tianma
màn hình màn hình LCD tianma tft
Màn hình LCD tft RGB
Mô tả sản phẩm
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
TM035PDHG03
Thương hiệu bảng điều khiển
Tianma
Kích thước (inch)
3.5 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
320 ((RGB) × 480, HVGA 166PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
55.26 ((W) × 84.69 ((H) × 2.3 ((D) mm
Chế độ hiển thị
TN, thường màu trắng, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
48.96 ((W) × 73.44 ((H) mm
Thời gian phản ứng
25 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc
65K/262K 60% NTSC
Nguồn ánh sáng
1S6P WLED, 30K giờ, không lái xe
góc nhìn
70/70/70/60 (loại)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
300 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
1.8/2.8V (Lý hiệu) (IOVCC/VCI)
Tỷ lệ tương phản
5001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, cầm tay, PDA, Điện thoại di động
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
Loại giao diện LCM
CPU/RGB/SPI, 45 pin FPC
Bộ kết nối FPC
Trình độ 0,3mm
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 1
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 2
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 3
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 4
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 5
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 6
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 7
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 8
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 9
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 10
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 11
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 12
Câu hỏi thường gặp
Máy ảnh điện thoại di động công nghiệp PDA cầm tay Đơn vị hiển thị Tianma TM035PDHG03 3,5 inch 320x480 HVGA TFT Màn hình LCD CPU RGB SPI 13
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%