Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp
Tên thương hiệu: Tianma
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
4,3 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
480(RGB)x272, WQVGA 128PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
105,5(W)x67,2(H)x3,8(S)mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
400cd/m2
Giao diện:
RGB song song (1 ch, 8-bit), FPC 40 chân
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp, cầm tay, PDA, dụng cụ, ghi âm lái xe
MPQ:
120 cái
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình tft công nghiệp lcd
màn hình lcd tianma tft
màn hình tft công nghiệp tianma
Mô tả sản phẩm
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
TM043NDHG28-00
Thương hiệu màn hình
Tianma
Kích thước (inch)
4.3 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
480(RGB)×272, WQVGA 128PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
105.5(R)×67.2(C) ×3.8(D) mm
Chế độ hiển thị
TN, Trắng thông thường, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
95.04(R)×53.856(C) mm
Thời gian phản hồi
25 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu hiển thị
16.7M 50% NTSC
Nguồn sáng
5S2P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
70/70/60/70 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
400 cd/m² (Điển hình)
Nguồn cấp
3.3/7.5V (Điển hình)(VDD/VPP)
Tỷ lệ tương phản
800:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Thiết bị cầm tay & PDA, Máy ghi hành trình, Thiết bị đo đạc
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30~ 90 °C
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C
Loại giao diện LCM
RGB song song (1 kênh, 8-bit), FPC 40 chân
Đầu nối FPC
Bước 0.5mm
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 1
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 2
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 3
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 4
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 5
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 6
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 7
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 8
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 9
Câu hỏi thường gặp
Màn hình TFT LCD Tianma TM043NDHG28-00 4.3 inch 480x272 WQVGA Parallel RGB Nhiệt độ rộng cho PDA cầm tay công nghiệp 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%