Tên thương hiệu: LG Display
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
21,3 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1536(RGB)x2048, QXGA 120PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
336(H)x453.1(V)x18.5(S)mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
1100cd/m2
Giao diện:
LVDS (4 ch, 10-bit), 92 chân Đầu nối
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp
MPQ:
8 chiếc
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Mô-đun màn hình LCD tft
Mô-đun màn hình hiển thị LCD tft
Màn hình LCD TFT LCM
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
LB213QX2-SL01
Thương hiệu màn hình
LG Display
Kích thước (inch)
21.3 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1536(RGB)×2048, QXGA 120PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
336(H)×453.1(V) ×18.5(D) mm
Chế độ hiển thị
IPS, Đen thường, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
324.864(W)×433.152(H) mm
Thời gian phản hồi
25 (Điển hình)(G đến G)
Màu hiển thị
1.07B 72% NTSC
Nguồn sáng
MINI QLED, 50K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
1100 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
12.0V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
100000:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Hình ảnh y tế
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50°C
Loại giao diện LCM
LVDS (4 kênh, 10-bit), Đầu nối 92 chân
Đầu nối FPC
LS Mtron, GT05S-51S-H38, Bước 0.5mm
JAE, FI-RXE41S-HF, Bước 0.5mm
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Câu hỏi thường gặp
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%