Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô
Tên thương hiệu: Hannstar
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
12,3 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x720 167PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
302(H)x125.4(V) x14.2(D) mm
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
850cd/m2
Giao diện:
LVDS (2 ch, 8-bit), 50 chân Đầu nối
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Màn hình ô tô thiết bị độ sáng cao ngoài trời
MPQ:
20pcs
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
mô-đun màn hình tft lcd
mô-đun màn hình tft công nghiệp
màn hình LCD TFT độ sáng cao
Mô tả sản phẩm
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
HSD123JPW3-A15
Thương hiệu bảng điều khiển
Hannstar
Kích thước (inch)
12.3 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
1920 ((RGB) × 720 167PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
302 × 125,4 × 14,2 (H × V × D)
Chế độ hiển thị
IPS Pro, thường là màu đen, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm
Thời gian phản ứng
25 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Hiển thị màu sắc
16.7M 75%
Nguồn ánh sáng
11S4P WLED, 30K giờ, Không lái xe
góc nhìn
85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
850 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
3.3V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
15001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Ánh sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C
Mức rung động
2.9G (28,4 m/s2)
Loại giao diện LCM
LVDS (2 ch, 8-bit), đầu nối 50 chân
Bộ kết nối FPC
Aorora, F31L-1A7H1-21050, Pitch 0,5mm
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 1
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 2
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 3
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 4
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 5
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 6
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 7
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 8
Câu hỏi thường gặp
Độ sáng cao màn hình 12,3 inch Hannstar HSD123JPW3-A15 1920x720 850nits Mô-đun nhiệt độ rộng rung động 3G ô tô 9
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%