BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
23,8 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
Nghị quyết:
3840(RGB)x2160, UHD 185PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
537,44(W)x306,8(H)mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
0cd/m2
Giao diện:
eDP (4 làn), HBR2 (5,4G/làn), Đầu nối 30 chân
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp
MPQ:
16pcs
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD RGB TFT
Mô tả sản phẩm
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
GV238QUB-N12
Thương hiệu bảng điều khiển
BOE
Kích thước (inch)
23.8inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
Nghị quyết
3840 ((RGB) × 2160, UHD 185PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
537.44 ((W) × 306.8 ((H) mm
Chế độ hiển thị
ADS, thường là màu đen, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm
Thời gian phản ứng
14 (Loại) (G đến G)
Hiển thị màu sắc
1.07B 99% sRGB
Nguồn ánh sáng
Không có B/L
góc nhìn
89/89/89/89 (loại)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
0 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
10.0V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
10001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50 °C
Loại giao diện LCM
eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 30 chân
Bộ kết nối FPC
STM, MSAK24025P30, Pitch 0.5mm
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 1
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 2
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 3
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 4
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 5
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 6
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 7
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 8
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 9
Câu hỏi thường gặp
BOE GV238QUB-N12 UHD 23,8 inch 3840x2160 sRGB FOB công nghiệp với giao diện eDP cho bảng điều khiển thiết bị Độ phân giải 185PPI 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%