Màn hình hiển thị 5.6 inch VGA 640x480 Innolux AT056TN52 V.3, Khung ảnh kỹ thuật số, Điện thoại video Intercom PMP VOIP công nghiệp
Tên thương hiệu: Innolux
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
5,6 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Loại đèn nền:
WLED [3S5P] , 20K giờ , Trình điều khiển W/O
Nghị quyết:
640(RGB)x480, VGA 143PPI, 640(RGB)x480, VGA 143PPI
Độ sáng:
200 cd/m2 (Loại), 200cd/m2
Nhiệt độ hoạt động:
Hoạt động: -20 ~ 70°C; Bảo quản : -30 ~ 80°C
Loại hiển thị:
TN, thường trắng, truyền qua
Kiểu lắp:
dây dẫn
Kích thước màn hình:
126,5(W)x100(H)x6(S)mm
Giao diện truyền thông:
Parallel RGB (1 ch, 8-bit) 50 chân FPC
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
126,5(W)x100(H)x6(S)mm
Góc nhìn:
70/70/50/70 (Loại.)(CR ≥10)
Giao diện:
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Điện thoại công nghiệp PMP VOIP Điện thoại cửa video Khung ảnh kỹ thuật số
MPQ:
60pcs
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình lcd tft innolux
Màn hình TFT công nghiệp Innolux
Màn hình LCD TFT 640x480
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
AT056TN52 V.3
Thương hiệu màn hình
Innolux
Kích thước (inch)
5.6 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
640(RGB)×480, VGA 143PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
126.5(R)×100(C) ×6(D) mm
Chế độ hiển thị
TN, Trắng thông thường, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
112.896(R)×84.672(C) mm
Thời gian phản hồi
10/15 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu hiển thị
16.7M
Nguồn sáng
3S5P WLED, 20K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
70/70/50/70 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
200 cd/m² (Điển hình)
Nguồn cấp
3.3/5.0/15/-10V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
Tỷ lệ tương phản
500:1 (Điển hình)(TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
Loại giao diện LCM
RGB song song (1 kênh, 8-bit), FPC 50 chân
Đầu nối FPC
Bước răng 0.5mm
Hình ảnh chi tiết
Màn hình hiển thị 5.6 inch VGA 640x480 Innolux AT056TN52 V.3, Khung ảnh kỹ thuật số, Điện thoại video Intercom PMP VOIP công nghiệp 0
Màn hình hiển thị 5.6 inch VGA 640x480 Innolux AT056TN52 V.3, Khung ảnh kỹ thuật số, Điện thoại video Intercom PMP VOIP công nghiệp 1
Màn hình hiển thị 5.6 inch VGA 640x480 Innolux AT056TN52 V.3, Khung ảnh kỹ thuật số, Điện thoại video Intercom PMP VOIP công nghiệp 2
Hồ sơ công ty
Màn hình hiển thị 5.6 inch VGA 640x480 Innolux AT056TN52 V.3, Khung ảnh kỹ thuật số, Điện thoại video Intercom PMP VOIP công nghiệp 3
Màn hình hiển thị 5.6 inch VGA 640x480 Innolux AT056TN52 V.3, Khung ảnh kỹ thuật số, Điện thoại video Intercom PMP VOIP công nghiệp 4
Màn hình hiển thị 5.6 inch VGA 640x480 Innolux AT056TN52 V.3, Khung ảnh kỹ thuật số, Điện thoại video Intercom PMP VOIP công nghiệp 5
Câu hỏi thường gặp
Màn hình hiển thị 5.6 inch VGA 640x480 Innolux AT056TN52 V.3, Khung ảnh kỹ thuật số, Điện thoại video Intercom PMP VOIP công nghiệp 6
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%