Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G
Tên thương hiệu: Sharp
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
8,4 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
800(RGB)x600, SVGA 119PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
199,5(W)x154(H)x12,45(S)mm
Góc nhìn:
65/65/60/55 (Điển hình)(CR≥10)
Độ sáng:
330cd/m2
Giao diện:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Thiết bị công nghiệp
MPQ:
20pcs
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình lcd tft sharp
màn hình tft công nghiệp sharp
Màn hình LCD 800x600 TFT
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
LQ084S3LG03
Thương hiệu màn hình
Sharp
Kích thước (inch)
8.4 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
800(RGB)×600, SVGA 119PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
199.5(R)×154(C) ×12.45(D) mm
Chế độ hiển thị
TN, Trắng thông thường, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
170.88(R)×128.16(C) mm
Thời gian phản hồi
35 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu hiển thị
262K/16.7M
Nguồn sáng
WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED
Góc nhìn
65/65/60/55 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
330 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
3.3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
450:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 75 °C
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 75°C
Mức độ rung
2.0G (19.6 m/s²)
Loại giao diện LCM
LVDS (1 kênh, 6/8-bit), Đầu nối 20 chân
Đầu nối FPC
HRS, DF19G-20P-1H, Bước răng 1.0mm
Hình ảnh chi tiết
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 0
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 1
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 2
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 3
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 4
Hồ sơ công ty
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 5
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 6
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 7
Câu hỏi thường gặp
Màn hình LCD TFT Sharp LQ084S3LG03 8.4 inch 800x600 SVGA Giao diện LVDS Chịu nhiệt độ rộng Chống rung Module công nghiệp 2.G 8
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%