Tên thương hiệu: Innolux
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,1 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1280(RGB)x800, WXGA 149PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
230,7(H)x152,55(V) x7(S) mm
Góc nhìn:
88/88/88/88 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
1200cd/m2
Giao diện:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 30 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Độ sáng cao công nghiệp, ngoài trời
MPQ:
28 CÁI
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình lcd tft innolux
Màn hình TFT công nghiệp Innolux
10.1 Màn hình LCD TFT
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
G101ICE-LH2
Thương hiệu màn hình
Innolux
Kích thước (inch)
10.1 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
230.7(R)×152.55(C) ×7(D) mm
Chế độ hiển thị
AAS, Đen thường, Xuyên sáng
Khu vực hiển thị LCD (mm)
216.96(R)×135.6(C) mm
Thời gian phản hồi
13/12 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu hiển thị
262K/16.7M
Nguồn sáng
WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED
Góc nhìn
88/88/88/88 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
1200 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
5.0V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
800:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Độ sáng cao ngoài trời
Tần số quét
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80°C
Loại giao diện LCM
LVDS (1 kênh, 6/8-bit), Đầu nối 30 chân
Đầu nối FPC
I-pex, 20455-030E-76, Bước răng 0.5mm
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Câu hỏi thường gặp
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%