Màn hình LCD BOE NV173FHM-N41 17.3 inch 1920x1080 FHD IPS sRGB eDP cho máy tính xách tay với độ phân giải 1080p cho ngành y tế
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
17,3 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 127PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
398,1(H)x250,5(V)x4(D) mm
Loại hiển thị:
ADS, thường có màu đen, truyền qua
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại)(CR 10)
Độ sáng:
300cd/m2
Giao diện:
EDP
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Máy tính xách tay, chăm sóc sức khỏe
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD 1920X1080
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
NV173FHM-N41
Thương hiệu bảng điều khiển
BOE
Kích thước (inch)
17.3 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
1920 ((RGB) × 1080, FHD 127PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
398.1 ((H) × 250,5 ((V) × 4 ((D) mm
Chế độ hiển thị
ADS, thường là màu đen, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
381.888 ((W) × 214.812 ((H) mm
Thời gian phản ứng
30 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc
262K 72% NTSC
Nguồn ánh sáng
WLED [10S6P], 15K giờ, với trình điều khiển LED
góc nhìn
85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
300 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
3.3V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
8001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Bảng ghi chép, Y tế
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50 °C
Loại giao diện LCM
eDP (2 Lanes), eDP1.2, HBR1 (2.7G/lane), 30 pin
Bộ kết nối FPC
UJU, IS050-L30B-C10, Pitch0.5mm
Chi tiết Hình ảnh
Màn hình LCD BOE NV173FHM-N41 17.3 inch 1920x1080 FHD IPS sRGB eDP cho máy tính xách tay với độ phân giải 1080p cho ngành y tế 0
Màn hình LCD BOE NV173FHM-N41 17.3 inch 1920x1080 FHD IPS sRGB eDP cho máy tính xách tay với độ phân giải 1080p cho ngành y tế 1
Hồ sơ công ty
Màn hình LCD BOE NV173FHM-N41 17.3 inch 1920x1080 FHD IPS sRGB eDP cho máy tính xách tay với độ phân giải 1080p cho ngành y tế 2
Màn hình LCD BOE NV173FHM-N41 17.3 inch 1920x1080 FHD IPS sRGB eDP cho máy tính xách tay với độ phân giải 1080p cho ngành y tế 3
Màn hình LCD BOE NV173FHM-N41 17.3 inch 1920x1080 FHD IPS sRGB eDP cho máy tính xách tay với độ phân giải 1080p cho ngành y tế 4
Câu hỏi thường gặp
Màn hình LCD BOE NV173FHM-N41 17.3 inch 1920x1080 FHD IPS sRGB eDP cho máy tính xách tay với độ phân giải 1080p cho ngành y tế 5
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%