Mitsubishi AA084SD11 Industrial TFT Monitor Screen Độ sáng cao 1200nits Hiển thị
Tên thương hiệu: Mitsubishi
Số mô hình: AA084SD11
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
NHẬT BẢN
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
8,4 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
800x600
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
199,5(H)x149(V) x10,2(S)mm
Góc nhìn:
80/80/80/60 (Loại.)(CR 10)
Độ sáng:
1200cd/m2
Giao diện:
LVDS
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Thiết bị công nghiệp
Nguồn điện:
3,3V (Loại.)
Tốc độ khung hình:
60Hz
Làm nổi bật:
Màn hình màn hình Mitsubishi TFT
1200nits màn hình màn hình tft
AA084SD11
Mô tả sản phẩm
Màn hình TFT công nghiệp 8,4 inch của Mitsubishi
Các đặc điểm chính
  • Độ phân giải SVGA 800 × 600 ở 119 PPI
  • Độ sáng cực cao: 1200 cd/m2
  • Nhiệt độ hoạt động rộng: -30 °C đến 80 °C
  • Giao diện LVDS (1 ch, 6/8 bit)
  • 600Tỷ lệ tương phản:1
  • Hỗ trợ màu sắc 262K / 16.7M
  • Đèn nền WLED tuổi thọ dài (100K giờ)
Thông số kỹ thuật
Mô hình bảng AA084SD11
Thương hiệu bảng điều khiển Mitsubishi
Kích thước 8.4 inch
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 600, SVGA 119PPI
Kích thước mô-đun 199.5 ((W) × 149 ((H) × 10.2 ((D) mm
Khu vực hoạt động 170.4 ((W) × 127.8 ((H) mm
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Thời gian phản ứng 4/12 ms (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 80/80/80/60 (loại)
Độ sáng 1200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 6001 (Typ.)
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Giao diện LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân
Nhiệt độ hoạt động -30 °C đến 80 °C
Nhiệt độ lưu trữ -30 °C đến 80 °C
Ứng dụng
Tại sao chọn màn hình Wan
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%