Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1
Tên thương hiệu: LG Display
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
AMOLED
Kích thước hiển thị:
13.3
loại bảng điều khiển:
AMOLED
Nghị quyết:
1536(RGB)x2048 192PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
213,8 ​​x 284,8 (HxVxD)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR 10)
Độ sáng:
300cd/m2
Giao diện:
eDP (4 làn) , eDP1.3 , HBR1 (2.7G/làn) 40 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
công suất cảm ứng
Ứng dụng:
Công nghiệp
MPQ:
7 CÁI
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Mô-đun màn hình OLED 13.3 inch
Mô-đun màn hình OLED 1536x2048
Màn hình amoled 1536x2048
Mô tả sản phẩm
Màn hình AMOLED linh hoạt LG LP133QX1-EPA1 13,3 inch 1536x2048 HD, mô-đun siêu mỏng, bảng điều khiển có thể uốn cong, màn hình cảm ứng hình trụ EDP
Mô tả sản phẩm
Mã màn hình
LP133QX1-EPA1
Thương hiệu màn hình
LG Display
Kích thước (inch)
13,3 inch
Loại màn hình
AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ
Độ phân giải
1536(RGB)×2048 192PPI
Định dạng điểm ảnh
Sọc dọc RGB
Kích thước mô-đun (mm)
213,8 (R)×284,8 (C) mm
Chế độ hiển thị
/
Khu vực hoạt động LCD (mm)
202,752 (R)×270,336 (C) mm
Thời gian phản hồi
2 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu hiển thị
16,7M 117% NTSC
Nguồn sáng
Tự phát, 15K giờ
Góc nhìn
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Cảm ứng trên lớp
Độ sáng
300 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
3,3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
5000:1 (Điển hình)(TM)
Sử dụng cho
Biển quảng cáo kỹ thuật số
Tần số quét
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50°C
Loại giao diện LCM
eDP (4 làn), eDP1.3, HBR1 (2,7G/làn), Đầu nối 40 chân
Đầu nối FPC
HRS, KN38A-40S-0.5H, Bước 0,5mm
Hình ảnh chi tiết
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 0
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 1
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 2
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 3
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 4
Hồ sơ công ty
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 5
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 6
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 7
Câu hỏi thường gặp
Mô-đun màn hình OLED HD 13.3 inch 1536x2048 của LG, Màn hình siêu mỏng LP133QX1-EPA1 8
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%