Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000
Tên thương hiệu: OEM
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
AMOLED
Kích thước hiển thị:
6.67
loại bảng điều khiển:
Am-oled, OLED, FOB
Nghị quyết:
2400(RGB)x1080, FHD
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
165,16mm*71,532mm
Góc nhìn:
80/80/80/80 (Loại)(CR 10)
Độ sáng:
500cd/m2
Tỷ lệ tương phản:
500000:1 (Điển hình) (TM)
Giao diện:
MIPI
Bảng điều khiển cảm ứng:
cảm ứng Incell
Ứng dụng:
Thiết bị công nghiệp Màn hình hiển thị ô tô VR AR chơi game cầm tay
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Mô-đun màn hình OLED trong suốt 6
67 inch
Mô-đun màn hình OLED trong suốt FHD
Mô tả sản phẩm
OEM SJ067FHD1-000 Màn hình AMOLED 6,67 inch 2400x1080 FHD Phân giải chơi game Công nghiệp Bàn màn hình cầm tay linh hoạt
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
SJ067FHD1-000
Thương hiệu bảng điều khiển
OEM
Kích thước (inch)
6.67 inch
Loại bảng
AM-OLED, OLED, FOB
Nghị quyết
2400 ((RGB) × 10800, FHD
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
165.16mm*71.532mm
Chế độ hiển thị
/
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
154.56mm*69.552mm
Thời gian phản ứng
2 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc
sRGB
Nguồn ánh sáng
bản thân, 300 giờ
góc nhìn
80/80/80/80 (loại)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
500 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
24V (Typ.) ((VBAT)
Tỷ lệ tương phản
5000001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, màn hình máy tính để bàn, hình ảnh y tế
Tỷ lệ khung hình
hỗ trợ 60Hz & 120Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
Loại giao diện LCM
MIPI,40 pin
Bộ kết nối FPC
BF035-I40B-C08-D
Chi tiết Hình ảnh
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 0
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 1
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 2
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 3
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 4
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 5
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 6
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 7
Hồ sơ công ty
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 8
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 9
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 10
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 11
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 12
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 13
Màn hình OLED trong suốt có thể uốn cong 6,67 inch, Mô-đun màn hình AMOLED cảm ứng, FHD 2400x1080 SJ067FHD1-000 14
Câu hỏi thường gặp
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%