Tên thương hiệu: Tianma
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,4 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Loại đèn nền:
6S6P WLED, 20K giờ, không lái xe
Nghị quyết:
800(RGB)x600, SVGA 96PPI, 800(RGB)x600, SVGA 96PPI
Độ sáng:
400 cd/m2 (Loại), 400 cd/m2 (Loại)
Nhiệt độ hoạt động:
Hoạt động.: -20 ~ 70 °C; Kho. : -30 ~ 80°C
Loại hiển thị:
TN, thường trắng, truyền qua
Kiểu lắp:
Đầu nối
Kích thước màn hình:
236(W)x176.9(H) x5.9(D)mm
Giao diện truyền thông:
LVDS (1 ch, 6-bit), 20 chân Đầu nối
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
236(W)x176.9(H) x5.9(D)mm
Góc nhìn:
70/70/60/70 (Loại.)(CR ≥10)
Giao diện tín hiệu:
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Bảo hành:
12 tháng
Ứng dụng:
Màn hình công nghiệp
Môi trường:
Operating Temperature: -20 ~ 70 °C ; Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Storage Tempe
Làm nổi bật:
màn hình lcd tianma tft
màn hình tft công nghiệp tianma
Màn hình LCD 800x600 TFT
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
TM104SDH01-40
Thương hiệu bảng điều khiển
Tianma
Kích thước (inch)
10.4 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
236 ((W) × 176.9 ((H) × 5.9 ((D)
Chế độ hiển thị
TN, thường màu trắng, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm
Thời gian phản ứng
10/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Hiển thị màu sắc
262K 50% NTSC
Nguồn ánh sáng
góc nhìn
70/70/60/70 (loại) ((CR≥10)
Sờ vào
Không có
Độ sáng
400 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
3.3V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
400: 1 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Y tế
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
Loại giao diện LCM
LVDS (1 ch, 6-bit), 20 chân
Bộ kết nối FPC
HRS, DF19K-20P-1H, Pitch 1.0mm
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Câu hỏi thường gặp
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%