Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển
Tên thương hiệu: AUO
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
18,5 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1366(RGB)x768, WXGA 84PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
430.4(W)x254.7(H)x11.1(D)
Góc nhìn:
85/85/80/80 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
450cd/m2
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp
Bảo hành:
12 tháng
Điện áp đầu vào:
5.0V (Loại.)
Làm nổi bật:
màn hình tft công nghiệp lcd
Màn hình LCD TFT AUO
màn hình tft công nghiệp auo
Mô tả sản phẩm
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
G185XW01 V201
Thương hiệu bảng điều khiển
AUO
Kích thước (inch)
18.5 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm
Chế độ hiển thị
TN, thường màu trắng, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm
Thời gian phản ứng
3.5/1.5 (Typ.) ((Tr/Td)
Hiển thị màu sắc
16.7M 70% NTSC
Nguồn ánh sáng
WLED, 50K giờ, với LED Driver
góc nhìn
85/85/80/80 (loại) ((CR≥10)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
450 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
5.0V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
10001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 60 °C
Loại giao diện LCM
LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân
Bộ kết nối FPC
P-2, 187145-30091-3, Pitch 1.0m
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 1
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 2
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 3
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 4
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 5
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 6
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 7
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 8
Câu hỏi thường gặp
Màn hình công nghiệp a-Si TFT-LCD độ sáng 450cd/m2 AUO G185XW01 V201 18.5 inch 1366x768 WXGA CTP và Bo mạch điều khiển 9
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%