Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM
Tên thương hiệu: IVO
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,1 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1024(RGB)x600, WSVGA 117PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
244(H)x143(V) x12.9(D)mm
Góc nhìn:
80/80/80/80 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
500cd/m2
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp
Bảo hành:
12 tháng
Điện áp đầu vào:
3,3V (Loại.)
Làm nổi bật:
Màn hình LCD 1024x600 tft
Màn hình TFT công nghiệp 1024x600
Màn hình LCD TFT WSVGA
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
M101GWN9 R0
Thương hiệu bảng điều khiển
IVO
Kích thước (inch)
10.1 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
244 ((H) × 143 ((V) × 12,9 ((D) mm
Chế độ hiển thị
TN, thường màu trắng, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm
Thời gian phản ứng
16 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc
262K/16.7M 45% NTSC
Nguồn ánh sáng
WLED, 50K giờ, với LED Driver
góc nhìn
80/80/80/80 (loại)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
500 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
3.3V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
5001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85°C
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C
Loại giao diện LCM
LVDS (1 ch, 6/8 bit), 20 chân
Bộ kết nối FPC
STM, MSB240420HD, Pitch 1.25mm
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 1
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 2
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 3
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 4
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 5
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 6
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 7
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 8
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 9
Câu hỏi thường gặp
Màn hình LCD TFT IVO M101GWN9 R0 10.1 inch 1024x600 WSVGA, Nhiệt độ công nghiệp, 500 nits, Giao diện LVDS, Mô-đun hiển thị LCM 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%