Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
23,8 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 92PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
535(W)x313(H)x13.2(D) mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
250cd/m2
Giao diện tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn
Bảo hành:
12 tháng
Điện áp đầu vào:
5.0V (Loại.)
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD 1920X1080
Mô tả sản phẩm
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
MV238FHM-N20
Thương hiệu bảng điều khiển
BOE
Kích thước (inch)
18.5 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
535 ((W) × 313 ((H) × 13.2 ((D) mm
Chế độ hiển thị
HADS, thường là màu đen, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm
Thời gian phản ứng
14 (Loại) (G đến G)
Hiển thị màu sắc
16.7M 74% NTSC
Nguồn ánh sáng
16S4P WLED, 30K giờ, không lái xe
góc nhìn
89/89/89/89 (loại)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
250 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
5.0V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
10001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình
75Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50 °C
Loại giao diện LCM
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Bộ kết nối FPC
UJU, IS100-L30R-C23, Pitch 1.0m
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 1
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 2
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 3
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 4
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 5
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 6
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 7
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 8
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 9
Câu hỏi thường gặp
Màn hình máy tính để bàn BOE MV238FHM-N20 23.8 inch 1920x1080 FHD 3 cạnh viền mỏng TFT-LCD Đầu nối 30 chân Độ sáng 250cd/m2 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%