P2700FHF1MA00 Tianma Công nghiệp TFT màn hình LCD LCD màn hình cảm ứng 27 inch 1500cd / M2
Tên thương hiệu: Tinama
Số mô hình: P2700FHF1MA00
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tài liệu:
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
27 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 81PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
630(W)x368(H)x31.2(D)
Độ sâu màu:
16,7 triệu 40% NTSC
Góc nhìn:
88/88/88/88 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
1500cd/m2
Tỷ lệ tương phản:
1000:1 (Loại.) (TM)
Màn hình cảm ứng:
không có
Loại tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), 14 chân Đầu nối
Nguồn sáng:
WLED, 50K giờ, Với trình điều khiển LED
Nhiệt độ hoạt động:
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 °C
Ứng dụng:
Độ sáng cao công nghiệp, ngoài trời
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình TFT công nghiệp có dung lượng
1500cd/M2 màn hình TFT công nghiệp
Màn hình cảm ứng LCD dung lượng 1500cd/M2
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD TFT công nghiệp Tianma 27.0 inch FHD P2700FHF1MA00
Mô-đun màn hình TFT-LCD hiệu suất cao 27 inch với độ phân giải Full HD 1920×1080, được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi hoạt động đáng tin cậy trong phạm vi nhiệt độ rộng.
Các tính năng chính
  • Độ phân giải Full HD 1920×1080 với 81 PPI cho hiển thị rõ nét
  • Độ sáng cao 1500 cd/m² cho khả năng hiển thị tuyệt vời trong môi trường sáng
  • Công nghệ SFT với góc nhìn 88/88/88/88
  • Giao diện LVDS với đầu nối 30 chân cho truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • Tỷ lệ tương phản 1000:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Đèn nền WLED với tuổi thọ 50.000 giờ
  • Hỗ trợ màu 16.7M với gam màu NTSC 40%
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng: -30°C đến 70°C
Thông số kỹ thuật
Mã màn hình P2700FHF1MA00 Thương hiệu màn hình Tianma
Kích thước 27 inch Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI Định dạng điểm ảnh Dải dọc RGB
Kích thước mô-đun 630(H)×368(V)×31.2(D) mm Chế độ hiển thị SFT, Đen thông thường, Truyền qua
Vùng hoạt động 596.16(W)×334.34(H) mm Thời gian phản hồi 20ms (Điển hình)(G đến G)
Màu hiển thị 16.7M 40% NTSC Nguồn sáng WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED
Góc nhìn 88/88/88/88 (Điển hình)(CR≥10) Màn hình cảm ứng Không có
Độ sáng 1500 cd/m² (Điển hình) Nguồn điện 3.3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM) Ứng dụng Công nghiệp, Độ sáng cao ngoài trời
Tốc độ khung hình 60Hz Nhiệt độ lưu trữ -30°C đến 80°C
Giao diện LCM LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân Nhiệt độ hoạt động -30°C đến 70°C
Đầu nối FPC Molex,55935-1430,Bước răng 2.0mm
Các ứng dụng
  • Thiết bị và máy móc công nghiệp
  • Màn hình thiết bị tự động hóa
  • Màn hình máy CNC
  • Thiết bị y tế
  • Ứng dụng độ sáng cao ngoài trời
  • Màn hình sạc EV
  • Màn hình điều khiển công nghiệp
Tùy chọn tùy chỉnh
Cảm ứng điện dung tùy chọn.
Về Wan Display
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%