Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS
Tên thương hiệu: Sharp
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
7 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1080(RGB)x1920, FHD 445PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
64.041x116.224x1.16 (HxVxD)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR 10)
Độ sáng:
450cd/m2
Giao diện:
MIPI (4 làn dữ liệu), Đầu nối 34 chân
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Thiết bị đầu cuối điện thoại di động cầm tay
MPQ:
240 chiếc
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
mô-đun tft lcd ips
mô-đun tft lcd sharp
mô-đun tft lcd sharp
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
LQ050T1SX05
Thương hiệu bảng điều khiển
Nhọn
Kích thước (inch)
5 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
1080 ((RGB) ×1920, FHD 445PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
64.041 ((W) × 116.224 ((H) × 1.16 ((D) mm
Chế độ hiển thị
Chế độ 2 mới, thường màu đen, truyền.
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
61.641 ((W) × 109.584 ((H) mm
Thời gian phản ứng
45 (tối đa) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc
16NTSC 95%
Nguồn ánh sáng
7S2P WLED, không có tài xế
góc nhìn
80/80/80/80 (Min.)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
450 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
1.8/5.5/-5.5V (Loại) (IOVDD/VSP/VSN)
Tỷ lệ tương phản
10001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Điện thoại di động, thiết bị cầm tay
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C
Loại giao diện LCM
MIPI (4 đường dữ liệu), 34 chân
Bộ kết nối FPC
HRS, BM20B ((0.8)-34DP-0.4V ((51), Pitch 0.4mm
Chi tiết Hình ảnh
Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS 0
Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS 1
Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS 2
Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS 3
Hồ sơ công ty
Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS 4
Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS 5
Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS 6
Câu hỏi thường gặp
Màn hình điện thoại di động Sharp LQ050T1SX05 5.0 inch FHD 1080x1920, Bảng điều khiển màn hình điện thoại di động, Thiết bị đầu cuối cầm tay, Giao diện MIPI LED, Mô-đun LCD TFT sRGB IPS 7
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%