หมายเลขรุ่น: AT104XH11
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ขนาดจอแสดงผล:
10.4 นิ้ว
ยี่ห้อ:
มิตซูบิชิ
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง:
1300 cd/m² (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
700:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
4/12 (ประเภท)(ตร/ตรว)
โหมดการทำงาน:
TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง
แผงสัมผัส:
ปราศจาก
แหล่งจ่ายไฟ:
3.3V (ประเภท)
แหล่งกำเนิดแสง:
WLED 100K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
สิ่งแวดล้อม:
อุณหภูมิการทํางาน: -40 ~ 85 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -40 ~ 85 °C; ระดับการสั่นสะเทือน: 6.8G (66.64 m/s2)
การใช้งาน:
จอแสดงผลที่ทนทานในอุตสาหกรรม, อุตสาหกรรม, ความสว่างสูงกลางแจ้ง
การรับประกัน:
12 เดือน
รายละเอียดการบรรจุ:
20 ชิ้น/กล่อง
เน้น:
จอ TFT แบบทนทานโปร่งใส
จอ TFT โปร่งใสความละเอียด 1024x768
AT104XH11
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
AT104XH11 10.4" โมดูลจออุตสาหกรรม
ลักษณะสําคัญ
  • ความละเอียด 1024×768 XGA กับ 123 PPI สําหรับภาพที่ชัดเจนและละเอียด
  • 600 cd/m2 จัดจอความสว่างสูงเพื่อให้เห็นได้ดี
  • เทคโนโลยี TN กับมุมมอง 80/80/65/65
  • อินเตอร์เฟซ LVDS ด้วยตัวเชื่อม 20 ปิน เพื่อการส่งข้อมูลที่น่าเชื่อถือ
  • 700:1 สัดส่วนความแตกต่างสําหรับคุณภาพภาพภาพที่ดีกว่า
  • WLED แบคไลท์ที่มีอายุการใช้งาน 100,000 ชั่วโมง
  • การสนับสนุนสี 262K/16.7M กับ 40% สี NTSC
  • ระยะอุณหภูมิการทํางานที่กว้าง: -30 °C ถึง 80 °C
รายละเอียดเทคนิค
ยี่ห้อ มิตซูบิชิ รูปแบบ P/N AT104XH11
ขนาดทางด้านขั้ว 10.4" ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD.LCM
การแก้ไข 1024 ((RGB) × 768, XGA 123PPI รูปแบบพิกเซล RGB สายตั้ง
พื้นที่ทํางาน 210.4 ((W) × 157.8 ((H) มม. การเปิดเบเซล 215.4 ((W) × 161.8 ((H) มม.
ขนาดลักษณะ 230.2 ((H) × 180.2 ((W) × 11.5 ((D) มม. การบํารุงผิว แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 1300 cd/m2 (ประเภท) อัตราความแตกต่าง 7001 (แบบ)
ดูทิศทาง เวลา 6 โมง เวลาตอบสนอง 4/12 ms (ประเภท)
มุมมอง 80/80/80/80 (แบบ) ระบบการทํางาน TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน
สีรองรับ 262K/16.7M 49% NTSC แหล่งแสง WLED 100K ชั่วโมง
น้ําหนัก 610 กรัม (ประเภท) การใช้งาน อุตสาหกรรม อุตสาหกรรมที่แข็งแรง ความสว่างสูงในกลางแจ้ง
อัตราเฟรม 60Hz พลังงาน 3.3V (ชนิด)
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 pin เครื่องเชื่อม สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: -40°C ถึง 85°C อุณหภูมิการเก็บ: -40°C ถึง 85°C ระดับการสั่นสะเทือน: 6.8G (66.64 m/s2)
การใช้งาน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%