Số mô hình: G150XG03 V3
MOQ: 1
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
15 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
326,5(W)x253,5(H) x12(D)mm
Loại hiển thị:
TN, thường trắng, truyền qua
Nghị quyết:
1366(RGB)x768, WXGA 84PPI, 1366(RGB)x768, WXGA 84PPI
Độ sáng:
250 nit, 250cd/m2
Góc nhìn:
85/85/80/80 (Loại.)(CR ≥10)
Giao diện:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Đầu nối
Loại đèn nền:
2 chiếc CCFL, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Nhiệt độ hoạt động:
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 65 °C, Nhiệt độ bảo quản -20 ~ 65 °C
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp
MPQ:
15pcs
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình lcm tft lcd
màn hình tft công nghiệp lcm
màn hình hiển thị tft lcd
Mô tả sản phẩm
Mô-đun màn hình LCD công nghiệp LCM loại AUO G150XG03 V3 15 inch 1024x768 XGA 250nits LVDS tuổi thọ 30K CCFL
Tổng quan sản phẩm
Mô-đun màn hình TFT-LCD hiệu suất cao 15,0 inch với độ phân giải 1024x768 XGA, được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi khắt khe cần hoạt động đáng tin cậy.
Các tính năng chính
  • Độ tin cậy cấp công nghiệp: Được sản xuất bởi AUO, G150XG03 V3 là mô-đun TFT-LCD a-Si 15,0" được chế tạo để hoạt động liên tục trong thời gian dài, với tuổi thọ đèn nền CCFL 30.000 giờ.
  • Tích hợp dễ dàng: Tích hợp giao diện LVDS tiêu chuẩn (1 kênh, 6/8 bit, 20 chân) và nguồn điện điển hình 3,3V, đơn giản hóa việc tích hợp vào các hệ thống công nghiệp mà không yêu cầu phần cứng trình điều khiển phức tạp.
Thông số kỹ thuật
Mẫu tấm nền G150XG03 V3 Thương hiệu tấm nền AUO
Kích thước 15 inch Loại tấm nền a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải 1024(RGB)×768, XGA 84PPI Định dạng điểm ảnh Dải dọc RGB
Kích thước mô-đun 326,5(R)×253,5(C)×12(D) mm Chế độ hiển thị TN, Trắng thông thường, Truyền qua
Vùng hoạt động 304,128(R)×228,096(C) mm Thời gian phản hồi 5,7/2,3 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu hiển thị 262K/16,2M 60% NTSC Nguồn sáng 2 chiếc CCFL, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn 85/85/80/80 (Điển hình)(CR≥10) Màn hình cảm ứng Không có
Độ sáng 250 cd/m² (Điển hình) Nguồn điện 3,3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản 700:1 (Điển hình) (TM) Sử dụng cho Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình 60Hz Nhiệt độ hoạt động -0°C đến 65°C
Loại giao diện LCM LVDS (1 kênh, 6/8 bit), Đầu nối 20 chân Nhiệt độ lưu trữ -20°C đến 65°C
Đầu nối FPC STM, MSB240420E, Bước răng 1,25mm
Ứng dụng
  • Giao diện người-máy (HMI) công nghiệp và bảng điều khiển
  • Thiết bị tự động hóa nhà máy và hệ thống giám sát quy trình
  • Máy tính công nghiệp và thiết bị máy tính nhúng
  • Thiết bị chẩn đoán y tế và phòng thí nghiệm
  • Máy chơi game và thiết bị điểm bán hàng (POS)
  • Hệ thống biển báo kỹ thuật số và hiển thị thông tin
Tùy chọn tùy chỉnh
Tùy chọn cảm ứng điện dung: Các giải pháp tích hợp màn hình cảm ứng có sẵn theo yêu cầu.
Về Wan Display
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%