| Số mô hình: | TM101JDHG32-00 |
| MOQ: | 200 miếng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Nhà sản xuất | TiANMA | Tên mô hình | TM101JDHG32-00 |
| Kích thước hiển thị | 10.1 inch | Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) * 800, 16:10, WXGA | Cấu trúc pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 216.96 ((W) * 135.6 ((H) mm | Trọng lượng bảng | 289g (Typ.) |
| Kích thước phác thảo | 229.8 ((W) * 149 ((H) * 9.61 ((D) mm | Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) | Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) | Chế độ hiển thị | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Xem hướng | Đối xứng | Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M, 50% NTSC | Ứng dụng | Công nghiệp / Y tế / Sử dụng ngoài trời |
| Tần số | 60Hz | Màn hình chạm | Không có |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) | Môi trường | Nhiệt độ hoạt động -20 ~ 70 °C, Nhiệt độ lưu trữ -30 ~ 80 °C |