Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D
Tên thương hiệu: Tianma
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
8,9 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
3840x2400, WQUXGA 508PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
202 x 133 x 1,24(HxVxD)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR 10)
Độ sáng:
0cd/m2
Giao diện:
MIPI
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
máy in 3D
MPQ:
36 chiếc
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình lcd tianma tft
màn hình tft công nghiệp tianma
màn hình tft công nghiệp lcd
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
TM089CFSP01
Thương hiệu bảng điều khiển
Tianma
Kích thước (inch)
8.9 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
Nghị quyết
3840×2400, WQUXGA 508PPI
Định dạng pixel
Chiếc hình chữ nhật
Mô-đun Outsize ((mm)
202 ((W) × 133 ((H) × 1,24 ((D) mm
Chế độ hiển thị
SFT, thường là màu đen, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
192 ((W) × 120 ((H) mm
Thời gian phản ứng
25 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc
262K/16.7M 36% NTSC
Nguồn ánh sáng
Không có B/L
góc nhìn
85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
0 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
1.8/3.3V (Loại) ((VDDI/VDD)
Tỷ lệ tương phản
6001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Máy in 3D
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 70°C
IC trình điều khiển
OG FT7250*2 tích hợp
Khả năng truyền
5.4% (Typ.) ((với Polarizer)
Loại giao diện LCM
MIPI (4 đường dữ liệu), 50 chân
Bộ kết nối FPC
HRS, BM20B ((0.8)-50DS-0.4V ((51), Pitch 0.4mm
Chi tiết Hình ảnh
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 0
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 1
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 2
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 3
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 4
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 5
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 6
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 7
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 8
Hồ sơ công ty
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 9
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 10
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 11
Câu hỏi thường gặp
Màn hình LCD TFT Tianma TM089CFSP01 8.9 inch WQUXGA độ phân giải 3840x2400, giao diện MIPI, màn hình FOB cho máy in 3D 12
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%