| Số mô hình: | TM043NBH02-40 |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mô hình bảng | TM043NBH02-40 |
| Thương hiệu bảng điều khiển | Tianma |
| Kích thước | 4.3 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) * 272, WQVGA 128PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Kích thước mô-đun | 105.5 * 67.2 * 4.4 mm (H*V*D) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Khu vực hoạt động | 95.04 * 53.856 mm (W*H) |
| Thời gian phản ứng | 20 ms (Typ.) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 5S2P WLED, 20K giờ |
| góc nhìn | 70/70/70/50 (loại) ((CR≥10) |
| Màn hình chạm | 4-cáp Resistive Touch |
| Độ sáng | 280 cd/m2 (Typ.) |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4501 (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 pin FPC |
| Bộ kết nối FPC | Độ cao 0,5mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 °C đến 80 °C |