หมายเลขรุ่น: TM043NBH02-40
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
เอกสาร:
ประเภทหน้าจอ:
a-Si TFT-LCD, LCM
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ขนาดหน้าจอ:
4.3 นิ้ว
ขนาดเค้าร่าง:
105.5(ก)×67.2(ส) ×4.4(ล) มม
ประเภทการแสดงผล:
TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง
ความละเอียด:
1480(RGB)×272, WQVGA 128PPI
อัตราส่วนความคมชัด:
450:1 (ประเภท) (TM)
สี:
16.7M 50% เอ็นทีเอสซี
ความสว่าง:
280 ซีดี/ตรม. (ประเภท)
แหล่งกำเนิดแสง:
5S2P WLED , 20,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
RGB แบบขนาน (1 ch, 8 บิต), 40 พิน FPC
สัมผัส:
สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย
อัตราการรีเฟรช:
60เฮิร์ต
การรับประกัน:
12 เดือน
รายละเอียดการบรรจุ:
120ชิ้น/กล่อง
เน้น:
4ทรานซิสเตอร์ LCD ขนาด 3 นิ้ว
WQVGA แตรังสิสเตอร์หนังบาง LCD
หน้าจอ tft ที่กําหนดเอง 480x272
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
4.3" TFT-LCD LCM มาร่วมกับ RGB Display Module
ลักษณะสําคัญ
  • ความละเอียด 480*272 WQVGA ด้วย 128 PPI สําหรับคุณภาพการแสดงที่ชัดเจน
  • ความสว่าง 280 cd/m2 เพื่อความเห็นที่ดี
  • เทคโนโลยี TN กับมุมมอง 70/70/70/50
  • อินเตอร์เฟซ RGB ปานกลางกับเครื่องเชื่อม FPC 40 ปิน
  • 450:1 สัดส่วนความแตกต่างสําหรับคุณภาพภาพภาพที่ดี
  • WLED แบ็คไลท์ที่มีอายุการใช้งาน 20,000 ชั่วโมง
  • 16การสนับสนุนสี.7M กับ 50% สี NTSC
  • รวมถึงจอสัมผัส 4 สาย
  • ระยะอุณหภูมิการทํางานที่กว้าง: -20°C ถึง 70°C
  • การออกแบบที่คอมแพคต์สําหรับการใช้งานมือในอุตสาหกรรม
รายละเอียดเทคนิค
รูปแบบแผ่นTM043NBH02-40
แบรนด์ของแพเนลเทียนมา
ขนาด40.3 นิ้ว
ประเภทแผ่นa-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข480 ((RGB) * 272, WQVGA 128PPI
รูปแบบพิกเซลสายตั้ง RGB
มิติของโมดูล105.5 * 67.2 * 4.4 มิลลิเมตร (H*V*D)
พื้นที่ทํางาน95.04 * 53.856 มิลลิเมตร (W*H)
เวลาตอบสนอง20 ms (ประเภท)
แสดงสี16.7M 50% NTSC
แหล่งแสง5S2P WLED 20K ชั่วโมง
ความสว่าง280 cd/m2 (ประเภท)
พลังงาน3.3V (ประเภท)
อัตราเฟรม60Hz
ประเภทอินเตอร์เฟซRGB ตรงกัน (1 ch, 8-bit), 40 pin FPC
เครื่องเชื่อม FPCความยาว 0.5 มม.
อุณหภูมิในการเก็บ-30 °C ถึง 80 °C
การใช้งาน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%