8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ
ชื่อแบรนด์: Tianma
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
8.9 นิ้ว
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ปณิธาน:
3840x2400, WQUXGA 508PPI
โมดูลขนาดใหญ่ (มม.):
202 x 133 x 1.24(สxสxล)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท)(CR 10)
ความสว่าง:
0cd/m2
อินเทอร์เฟซ:
MIPI
แผงสัมผัส:
โดยไม่ต้อง
แอปพลิเคชัน:
เครื่องพิมพ์สามมิติ
เอ็ม.พี.คิว:
36 ชิ้น
การรับประกัน:
12 เดือน
เน้น:
ช่องจอ LCD
Tianma อุตสาหกรรม tft แสดง
จอแสดงผล tft อุตสาหกรรม lcd
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
คําอธิบายสินค้า
รูปแบบแผ่น
TM089CFSP01
แบรนด์ของแพเนล
เทียนมา
ขนาด (นิ้ว)
80.9 นิ้ว
ประเภทแผ่น
a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
การแก้ไข
3840 × 2400, WQUXGA 508PPI
รูปแบบพิกเซล
สี่เหลี่ยม
โมดูล Outsize ((mm)
202 ((W) × 133 ((H) × 1.24 ((D) มม.
โหมดการแสดง
SFT ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
พื้นที่ทํางานของจอ LCD ((mm)
192 ((W) × 120 ((H) มม.
เวลาตอบสนอง
25 (ประเภท) ((Tr+Td)
แสดงสี
262K/16.7M 36% NTSC
แหล่งแสง
ไม่มี B/L
มุมมอง
85/85/85/85 (ประเภท)
หน้าจอสัมผัส
โดยไม่มี
ความสว่าง
0 cd/m2 (แบบ)
พลังงาน
1.8/3.3V (ประเภท) ((VDDI/VDD)
อัตราความแตกต่าง
6001 (ประเภท) (TM)
ใช้สําหรับ
เครื่องพิมพ์ 3 มิติ
อัตราแฟรม
60Hz
สิ่งแวดล้อม
อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 80 °C
อุณหภูมิการทํางาน: -10 ~ 70 °C
ไดรเวอร์ IC
OG ซ่อม FT7250*2
การส่งต่อ
5.4% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer)
ประเภทอินเตอร์เฟซ LCM
MIPI (4 เส้นทางข้อมูล) 50 พิน
เครื่องเชื่อม FPC
HRS, BM20B ((0.8)-50DS-0.4V ((51), Pitch 0.4mm
รายละเอียด ภาพ
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 0
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 1
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 2
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 3
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 4
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 5
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 6
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 7
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 8
โปรไฟล์บริษัท
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 9
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 10
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 11
FAQ
8.9inch MIPI Interface Tianma TM089CFSP01 WQUXGA TFT LCD Cell 3840x2400 ความละเอียด FOB Screen สําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ 12
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%